దర్శకుడు: శివ కోన
నటీనటులు: శివ కోన, ప్రభాకర్, కునాల్ కౌశల్, నేహా దేశ్ పాండే, ప్రాచీ కేథర్

శివకోన, ప్రభాకర్‌, కునల్‌ కౌశల్‌, నేహా దేశ్‌ పాండే ముఖ్యతారలుగా నటించిన‌ చిత్రం ‘రాజుగారి కోడిపులావ్‌’. ‘కుటుంబ కథా విచిత్రం’ అనేది ఉపశీర్షిక. శివకోన స్వీయ దర్శకత్వంలో అనిల్‌ మోదుగతో కలిసి నిర్మించిన ఈ చిత్రం తాజాగా ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు వ‌చ్చింది. ఈ సినిమా ఎలా ఉందో ఇవాల్టీ రివ్యూ రిపోర్టులో తెలుసుకుందాం.

కథ:
రీయూనియన్‌ బ్యాచ్‌గా ఫ్రెండ్స్ కొంద‌రు ఒక అంద‌మైన అట‌వీ ప్రాంతానికి ట్రిప్పుకు వెళ‌తారు. ఆ క్ర‌మంలో ఊహించ‌ని సంఘ‌ట‌న‌లు ఎదుర‌వుతాయి. ట్రిప్పు నిర్వ‌హ‌కులు మిన‌హా మిగిలిన వారు అనుమానాస్పద స్థితిలో చ‌నిపోతారు. అసలు అడవిలో ఏం జరిగింది? పర్యాటకులను ఎవరు చంపుతున్నారు? నిర్వాహకులే హంతకులా? ఈ మరణాల వెనుక మిస్టరీ ఏంటి? వీటన్నింటికీ రాజు గారి కోడి పులావ్‌తో ఎలాంటి సంబంధం ఉంది? ఈ సీక్రెట్స్ అన్నీ తెలుసుకోవాలంటే సినిమాను బిగ్‌స్క్రీన్‌పై చూడాల్సిందే.

విశ్లేషణ:
రీయూనియన్‌ బ్యాచ్‌గా కలిసిన కొంత మంది స్నేహితులు సరదగా గడపడానికి ఒక అటవీ ప్రాంతానికి వెళ్లి అక్కడ ఎదురైన విపత్కర పరిస్థితుల నుంచి తమ ప్రాణాలను కాపాడుకోవడానికి చేసిన సాహసమే సినిమా కథాంశం. సస్పెన్స్‌ క్రైమ్‌ థ్రిల్లర్‌తో పాటు అందమైన ప్రేమకథతో తెరకెక్కించారు.

దర్శకుడు శివ కోన ఈ చిత్రం ద్వారా వివాహేతర సంబంధాల గురించి చెప్పాల‌నుకున్నది స్ప‌ష్టంగా చెప్పారు. కథనం, స్క్రీన్‌ప్లే ప్రారంభించిన విధానం చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంది. జంటలను, అడవుల్లో జరిగే హత్యలను, కోడికి – హత్యకు మధ్య ఉన్న లింక్‌ని చూపించడం ఉత్కంఠ‌గా ఉంటుంది. ఈ క్ర‌మంలో ఊహించ‌ని విధంగా ఒక యువతి జీవితం, ఆమె అనుభవించిన గాయం ఫ్లాష్‌బ్యాక్‌కి తీసుకెళుతుంది. ఈ చిత్రం సస్పెన్స్‌తో కూడిన థ్రిల్లర్‌తో పాటు రొమాన్స్ కూడా ఉంటుంది. రొమాన్స్, సస్పెన్స్, కామెడీతో సహా వివిధ భావోద్వేగాలను ఆవిష్క‌రిస్తూ సాగిన ఈ చిత్రం ప్రారంభం నుండి ముగింపు వరకు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకునేలా ఉంటుంది. డైరెక్ట‌ర్ శివ కోన కథా నైపుణ్యం ప్రేక్ష‌కుల‌ను క‌చ్చితంగా మెప్పిస్తుంది.

కథాంశం ఇంకొంచెం స్ప‌ష్ట‌తగా సాగాల్సి ఉంది. ఫస్ట్ హాఫ్‌లో కొన్ని సన్నివేశాలు మంచి కామెడీతో ప్రేక్షకులను అలరిస్తాయి. ప్రధాన కథాంశం ప్రారంభమైన తర్వాత, ప్రధాన పాత్రల కోసం కొన్ని విషయాలు అనూహ్య ప‌రిణామాల‌కు దారి తీస్తుంది. ఈ అంశాలతో పాటు, సస్పెన్స్ సీటుకు అతుక్కుపోయేలా చేస్తుంది. కథాంశంతో ప్రేక్షకులను కట్టిపడేసేలా ఫస్ట్‌ హాఫ్‌, సెకండ్‌ హాఫ్‌ రెండూ వినోదాత్మకంగా ఉండేలా దర్శకుడు చూసుకున్నాడు.

న‌టీన‌టులు:
పులావ్ రాజుగా ఈటీవీ ప్రభాకర్ మంచి నటన కనబరిచాడు. కునాల్ కౌశల్, నేహా దేశ్ పాండే, ప్రాచీ కేథర్, ఇండ‌స్ట్రీకి కొత్త అయిన‌ప్ప‌టికీ, క్లాప్-విలువైన నటనను అందించారు. అభిలాష్ భండారి, రమ్య దినేష్ కూడా బాగా చేసారు. దర్శకుడు శివ కోన స్వయంగా ప్రధాన పాత్ర పోషించి నటుడిగా కూడా మంచి నటన కనబరిచాడు. విజనరీ సినిమాటోగ్రాఫర్ పవన్ గుంటుకు తీసిన ఉత్కంఠభరితమైన విజువల్స్, అటవీ నేపధ్యంలో ప్రేక్షకులను ముంచెత్తడం ఈ చిత్రానికి ఆకర్షణీయంగా ఉంది. ప్రతిభావంతులైన ప్రవీణ్ మణి స్వరపరిచిన సంగీతం సినిమా అనుభూతిని మరింత మెరుగుపరుస్తుంది. సినీప్రియులకు విన‌సొంపును సృష్టిస్తుంది. నిర్మాతలు అనిల్ మోదుగ, శివ కోన ప్రొడక్షన్ క్వాలిటీస్ కూడా రిచ్‌గా ఉన్నాయి.

తీర్పు:
ప్రతిభావంతులైన న‌టీన‌టులు, అద్భుతమైన క‌థా, దర్శకత్వం, ఆకర్షణీయమైన దృశ్యాలు, మనోహరమైన సంగీతం, ముఖ్యంగా సామాజిక సందేశంతో, రాజు గారి కోడి పులావ్ మిమ్మల్ని అలరించ‌డం ఖాయం.

రేటింగ్: 3.5 / 5

 

 

HYSTAR - TALENT HUB

HYSTAR – TALENT HUB 🎥 CINEMA ▪️ OTT ▪️AD ▪️MEDIA

సినిమా ఒక రంగుల ప్రపంచం. సినీ లోకంలో విహరించాలని ఎందరో కలలు కంటుంటారు. ‘ఒక్క ఛాన్స్’ దొరక్కపోతుందా అని ఎదురు చూస్తారు. సినిమాల్లో న‌టించాల‌ని, టీవీలో కనిపించాలని.. తామెంటో నిరూపించుకోవాలని నటన వైపు అడుగులు వేస్తుంటారు.

ఒక్క‌ న‌ట‌నా రంగ‌మే కాదు 24 క్రాఫ్టుల్లోనూ ప్ర‌తిభ చూపించే వాళ్లు ఎంద‌రో. కేవలం Actorsగా ఎదగాలనుకునేవారు మాత్రమే కాదు.. Models, Anchors, Writers, Directors, Singers…. ఇలా అన్ని డిపార్ట్‏మెంట్స్‏లో రాణించాలనుకుంటారు. కానీ ఎవరిని సంప్రదించాలి..? ఎలా కలవాలి..? సినిమా.. టెలివిజ‌న్ రంగాలలో ఛాన్స్ రావాలంటే ఎక్కడ అవకాశం ఉందనే విష‌యం చాలా మందికి తెలియదు. అలాంటి వాళ్ల‌కు ఒక ప్లాట్‌ఫాం వ‌చ్చేసింది.

అవ‌కాశాలు ఇచ్చేవాళ్ల‌ను – అవ‌కాశం తీసుకునే వాళ్ల‌ను ఒకే చోట క‌లుపుతుంది HyStar అనే డిజిట‌ల్ ఫ్లాట్‌ఫాం. ఇండియాలోనే ఫ‌స్ట్ టాలెంట్ మేనేజ్‌మెంట్ ప్లాట్ ఫామ్ HyStar ఛాన్స్‌లు ఇచ్చేవాళ్లకు – తీసుకునే వాళ్ల‌కు ఒకే ఫ్లాట్‌ఫాం 24 క్రాప్టులకు ఒకే APP HyStar లో మీ ప్రొఫైల్ క్రియేట్ చేసుకొండి. సినిమా, టీవీ, ఓటీటీ, యాడ్స్.. రంగాల్లో అవ‌కాశాలు అందుకొండి.

#HyStarAPP & Website మీకోసమే! for android users HyStar APP in Google PlayStore
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.esalemedia.hystar

for iPhone & all users (website)
https://hystar.in/app/visitor/register.php

ప్ర‌వాసుల‌కు ‘స్వదేశం’ సేవ‌లు!

ప్ర‌వాసుల‌కు గుడ్‌న్యూస్. NRI ల‌కు భార‌త్ నుంచి విభిన్న సేవ‌లు అందించేందుకు ‘స్వ‌దేశం’ సిద్ధంగా ఉంది. MediaBoss సంస్థ నుంచి ప్రారంభ‌మైన ‘స్వ‌దేశం’ సేవ‌లు ప్ర‌పంచంలోని అన్నీ దేశాల్లో ఉన్న NRIలు పొందవ‌చ్చు. ప్ర‌వాసుల‌కు త‌క్కువ చార్జీల‌తోనే త‌మ సేవ‌లు అందిస్తున్నారు.

ఇండియాలో ముఖ్యంగా తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఎలాంటి అవ‌స‌రం ఉన్నా కూడా www.swadesam.com సైట్‌కు వ‌స్తే చాలు. అందులో ఉన్న https://forms.gle/FPu3LuNLyjEnyqgf7 ఫామ్‌లో తాము పొందాల‌నుకుంటున్న‌ స‌ర్వీసు ఏంటో చెబుతూ త‌మ‌ వివ‌రాలు TEXT రూపంలో ఇచ్చి Submit చేయాలి. ఆ త‌ర్వాత‌ 48 గంట‌ల్లోపే SWADESAM ప్ర‌తినిధులు స్పందించి తాము కోరుకున్న స‌ర్వీసుకు సంబంధించిన‌ వివ‌రాల‌ను అందిస్తారు.

 

BREAKINGNEWS APP
ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు మ‌న వార్త‌ల కోసం ఇప్పుడే ప్లేస్టోర్ నుంచి
Breaking News APP డౌన్‌లోడ్ చేసుకొండి

APP Link  https://rb.gy/lfp2r

BREAKINGNEWS TV

By Live24

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *